NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > NED Eerste Divisie
NED Eerste Divisie
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 35
Willem II /static/images/s123/point-arrow.png

NED Eerste Divisie Lịch thi đấu

12.02 02:00
Utrecht Youth logoUtrecht Youth

-

Jong PSV Eindhoven (Youth) logoJong PSV Eindhoven (Youth)

-

12.02 02:00
SC Cambuur Leeuwarden logoSC Cambuur Leeuwarden

-

FC Eindhoven logoFC Eindhoven

-

12.02 02:00
Den Bosch logoDen Bosch

-

Jong Ajax (Youth) logoJong Ajax (Youth)

-

12.02 02:00
Dordrecht logoDordrecht

-

Roda JC logoRoda JC

-

12.02 02:00
Groningen logoGroningen

-

VVV Venlo logoVVV Venlo

-

12.02 02:00
Helmond Sport logoHelmond Sport

-

ADO Den Haag logoADO Den Haag

-

12.02 02:00
MVV Maastricht logoMVV Maastricht

-

AZ Alkmaar (Youth) logoAZ Alkmaar (Youth)

-

12.02 02:00
FC Oss logoFC Oss

-

De Graafschap logoDe Graafschap

-

12.02 02:00
Willem II logoWillem II

-

Emmen logoEmmen

-

12.05 02:00
De Graafschap logoDe Graafschap

-

Dordrecht logoDordrecht

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Willem II logoWillem II
16
11/2/3
31/15
35
2
Roda JC logoRoda JC
16
9/5/2
28/10
32
3
Emmen logoEmmen
16
9/5/2
27/18
32
4
ADO Den Haag logoADO Den Haag
16
8/6/2
30/17
30
5
SC Cambuur Leeuwarden logoSC Cambuur Leeuwarden
16
8/3/5
39/30
27
6
De Graafschap logoDe Graafschap
15
8/2/5
18/19
26
7
NAC Breda logoNAC Breda
16
7/4/5
28/25
25
8
Alkmaar Youth logoAlkmaar Youth
16
7/3/6
25/25
24
9
Dordrecht logoDordrecht
15
5/8/2
33/24
23
10
VVV Venlo logoVVV Venlo
16
6/5/5
25/26
23
12.02 02:00
Utrecht Youth logoUtrecht Youth

-

Jong PSV Eindhoven (Youth) logoJong PSV Eindhoven (Youth)

-

12.02 02:00
SC Cambuur Leeuwarden logoSC Cambuur Leeuwarden

-

FC Eindhoven logoFC Eindhoven

-

12.02 02:00
Den Bosch logoDen Bosch

-

Jong Ajax (Youth) logoJong Ajax (Youth)

-

12.02 02:00
Dordrecht logoDordrecht

-

Roda JC logoRoda JC

-

12.02 02:00
Groningen logoGroningen

-

VVV Venlo logoVVV Venlo

-

12.02 02:00
Helmond Sport logoHelmond Sport

-

ADO Den Haag logoADO Den Haag

-

12.02 02:00
MVV Maastricht logoMVV Maastricht

-

AZ Alkmaar (Youth) logoAZ Alkmaar (Youth)

-

12.02 02:00
FC Oss logoFC Oss

-

De Graafschap logoDe Graafschap

-

12.02 02:00
Willem II logoWillem II

-

Emmen logoEmmen

-

12.05 02:00
De Graafschap logoDe Graafschap

-

Dordrecht logoDordrecht

-

12.05 02:00
PSV Eindhoven Youth logoPSV Eindhoven Youth

-

NAC Breda logoNAC Breda

-

12.05 02:00
Utrecht Youth logoUtrecht Youth

-

SC Telstar logoSC Telstar

-

12.09 02:00
NAC Breda logoNAC Breda

-

FC Oss logoFC Oss

-

12.09 02:00
ADO Den Haag logoADO Den Haag

-

Willem II logoWillem II

-

12.09 02:00
FC Eindhoven logoFC Eindhoven

-

Emmen logoEmmen

-

12.09 02:00
De Graafschap logoDe Graafschap

-

SC Cambuur Leeuwarden logoSC Cambuur Leeuwarden

-

12.09 02:00
Groningen logoGroningen

-

SC Telstar logoSC Telstar

-

12.09 02:00
Helmond Sport logoHelmond Sport

-

MVV Maastricht logoMVV Maastricht

-

12.09 02:00
Roda JC logoRoda JC

-

Jong PSV Eindhoven (Youth) logoJong PSV Eindhoven (Youth)

-

12.09 02:00
VVV Venlo logoVVV Venlo

-

Dordrecht logoDordrecht

-

11.28 02:00
Alkmaar Youth logoAlkmaar Youth

0

Groningen logoGroningen

5

11.28 02:00
Jong Ajax Youth logoJong Ajax Youth

4

Helmond Sport logoHelmond Sport

1

11.28 02:00
Emmen logoEmmen

1

Jong PSV Eindhoven (Youth) logoJong PSV Eindhoven (Youth)

0

11.28 02:00
FC Eindhoven logoFC Eindhoven

0

FC Oss logoFC Oss

0

11.28 02:00
ADO Den Haag logoADO Den Haag

6

FC Utrecht (Youth) logoFC Utrecht (Youth)

0

11.26 18:15
Roda JC logoRoda JC

1

MVV Maastricht logoMVV Maastricht

0

11.25 02:00
VVV Venlo logoVVV Venlo

1

SC Cambuur Leeuwarden logoSC Cambuur Leeuwarden

2

11.25 02:00
SC Telstar logoSC Telstar

1

Willem II logoWillem II

5

11.25 02:00
Utrecht Youth logoUtrecht Youth

2

De Graafschap logoDe Graafschap

0

11.25 02:00
PSV Eindhoven Youth logoPSV Eindhoven Youth

1

AZ Alkmaar (Youth) logoAZ Alkmaar (Youth)

2

11.25 02:00
Jong Ajax Youth logoJong Ajax Youth

1

FC Oss logoFC Oss

0

11.25 02:00
Helmond Sport logoHelmond Sport

1

Emmen logoEmmen

2

11.25 02:00
Groningen logoGroningen

2

FC Eindhoven logoFC Eindhoven

1

11.25 02:00
Dordrecht logoDordrecht

2

ADO Den Haag logoADO Den Haag

2

11.25 02:00
NAC Breda logoNAC Breda

1

Den Bosch logoDen Bosch

0

11.19 22:45
MVV Maastricht logoMVV Maastricht

1

NAC Breda logoNAC Breda

4

11.19 20:30
SC Cambuur Leeuwarden logoSC Cambuur Leeuwarden

1

Roda JC logoRoda JC

1

11.18 03:00
VVV Venlo logoVVV Venlo

1

Willem II logoWillem II

3

11.18 00:45
Den Bosch logoDen Bosch

1

SC Telstar logoSC Telstar

4

11.12 22:45
Roda JC logoRoda JC

0

Groningen logoGroningen

0

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Willem II logoWillem II
16
11/2/3
31/15
35
2
Roda JC logoRoda JC
16
9/5/2
28/10
32
3
Emmen logoEmmen
16
9/5/2
27/18
32
4
ADO Den Haag logoADO Den Haag
16
8/6/2
30/17
30
5
SC Cambuur Leeuwarden logoSC Cambuur Leeuwarden
16
8/3/5
39/30
27
6
De Graafschap logoDe Graafschap
15
8/2/5
18/19
26
7
NAC Breda logoNAC Breda
16
7/4/5
28/25
25
8
Alkmaar Youth logoAlkmaar Youth
16
7/3/6
25/25
24
9
Dordrecht logoDordrecht
15
5/8/2
33/24
23
10
VVV Venlo logoVVV Venlo
16
6/5/5
25/26
23
11
Groningen logoGroningen
16
6/4/6
25/17
22
12
FC Eindhoven logoFC Eindhoven
16
5/7/4
17/16
22
13
Helmond Sport logoHelmond Sport
16
6/3/7
24/23
21
14
MVV Maastricht logoMVV Maastricht
16
4/4/8
20/27
16
15
Jong Ajax Youth logoJong Ajax Youth
16
4/4/8
24/32
16
16
PSV Eindhoven Youth logoPSV Eindhoven Youth
15
5/1/9
22/32
16
17
Utrecht Youth logoUtrecht Youth
15
4/4/7
15/29
16
18
SC Telstar logoSC Telstar
16
4/1/11
18/31
13
19
Den Bosch logoDen Bosch
16
3/1/12
16/32
10
20
FC Oss logoFC Oss
16
2/2/12
10/27
8