NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league
01-24 01-25 01-26 01-27 01-28 01-29 01-30 01-31 02-01 02-02 02-03 02-04 02-05 02-06 02-07 02-08 02-09 02-10 02-11 02-12 02-13 02-14 02-15 02-16 02-17 02-18 02-19 02-20
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > Kết quả> 2024-01-31

2024-01-31 Kết quả

GIAO HỮU CLBGIAO HỮU CLB
retract.png
22:30 - 01/31
Gwarek Tarnowskie Gory
Gwarek Tarnowskie Gory  logo
4
-
1
Polonia Nysa  logo
Polonia Nysa
22:00 - 01/31
Ludogorets Razgrad
Ludogorets Razgrad  logo
3
-
1
Sigma Olomouc  logo
Sigma Olomouc
21:30 - 01/31
Fakel
Fakel  logo
2
-
1
Baltika Kaliningrad  logo
Baltika Kaliningrad
21:00 - 01/31
Backa Topola
Backa Topola  logo
1
-
2
Seattle Sounders  logo
Seattle Sounders
21:00 - 01/31
Chojniczanka Chojnice
Chojniczanka Chojnice  logo
5
-
1
Cartusia  logo
Cartusia
21:00 - 01/31
Szentlorinc SE
Szentlorinc SE  logo
4
-
1
Szekszard UFC  logo
Szekszard UFC
21:00 - 01/31
Slovan Liberec
Slovan Liberec  logo
2
-
0
Widzew lodz  logo
Widzew lodz
21:00 - 01/31
Jeonbuk Hyundai Motors
Jeonbuk Hyundai Motors  logo
1
-
0
FC OKMK Olmaliq  logo
FC OKMK Olmaliq
21:00 - 01/31
GKS Tychy
GKS Tychy  logo
3
-
0
FK Mladost DG  logo
FK Mladost DG
21:00 - 01/31
NK Dubrava Zagreb
NK Dubrava Zagreb  logo
1
-
1
NK Opatija  logo
NK Opatija
20:30 - 01/31
Sarajevo
Sarajevo  logo
5
-
2
FK Makedonija Gjorce Petrov  logo
FK Makedonija Gjorce Petrov
20:30 - 01/31
Al Shahaniya
Al Shahaniya  logo
2
-
4
Al Rayyan  logo
Al Rayyan
20:30 - 01/31
Pelister Bitola
Pelister Bitola  logo
1
-
2
Sileks  logo
Sileks
BF Division 1BF Division 1
retract.png
22:30 - 01/31
Asfa Yennega
Asfa Yennega  logo
0
-
0
ASEC Koudougou  logo
ASEC Koudougou
22:30 - 01/31
Vitesse Delft
Vitesse Delft  logo
0
-
0
Salitas FC  logo
Salitas FC
Liga MX U23Liga MX U23
retract.png
22:30 - 01/31
Pachuca U23
Pachuca U23  logo
6
-
0
Atlas U23  logo
Atlas U23
22:00 - 01/31
Unam Pumas U23
Unam Pumas U23  logo
0
-
2
Necaxa U23  logo
Necaxa U23
AZE CupAZE Cup
retract.png
22:00 - 01/31
Sumgayit FK
Sumgayit FK  logo
2
-
3
FC Neftci Baku  logo
FC Neftci Baku
Atlantic Ocean CupAtlantic Ocean Cup
retract.png
22:00 - 01/31
KI Klaksvik
KI Klaksvik  logo
0
-
1
Beijing Guoan FC  logo
Beijing Guoan FC
GRE CupGRE Cup
retract.png
22:00 - 01/31
Panaitolikos Agrinio
Panaitolikos Agrinio  logo
3
-
1
OFI Crete  logo
OFI Crete
EGY LCEGY LC
retract.png
21:30 - 01/31
Gaish
Gaish  logo
1
-
1
El Gounah  logo
El Gounah
OMA 1st DivisionOMA 1st Division
retract.png
21:20 - 01/31
Saham
Saham  logo
1
-
1
Alslam  logo
Alslam
21:15 - 01/31
Ahli Sadab
Ahli Sadab  logo
1
-
1
Muscat  logo
Muscat
20:30 - 01/31
Al Ittihad OMA
Al Ittihad OMA  logo
2
-
1
Al Khaboora  logo
Al Khaboora
IND Super LeagueIND Super League
retract.png
21:00 - 01/31
Jamshedpur FC
Jamshedpur FC  logo
1
-
1
Northeast United FC  logo
Northeast United FC
ITA Serie DITA Serie D
retract.png
21:00 - 01/31
Igea Virtus
Igea Virtus  logo
4
-
0
ASD Licata  logo
ASD Licata
21:00 - 01/31
ASD Alcione
ASD Alcione  logo
0
-
1
Ligorna  logo
Ligorna
20:30 - 01/31
Reggio
Reggio  logo
2
-
2
Portici 1906  logo
Portici 1906
20:30 - 01/31
Asti
Asti  logo
0
-
2
ASD RG Ticino  logo
ASD RG Ticino
20:30 - 01/31
ASD Sancataldese
ASD Sancataldese  logo
1
-
0
Nuova Gioiese  logo
Nuova Gioiese
20:30 - 01/31
AC Locri
AC Locri  logo
1
-
1
Citta Di S. Agata  logo
Citta Di S. Agata
20:30 - 01/31
ASD Canicatti
ASD Canicatti  logo
3
-
1
ASD Ragusa Calcio  logo
ASD Ragusa Calcio
20:30 - 01/31
Real Casalnuovo
Real Casalnuovo  logo
1
-
2
Trapani  logo
Trapani
20:30 - 01/31
Acireale Calcio
Acireale Calcio  logo
1
-
2
US Siracusa  logo
US Siracusa
20:30 - 01/31
USD Akragas
USD Akragas  logo
5
-
1
Castrovillari  logo
Castrovillari
20:30 - 01/31
Villa dAlme Valbrembana
Villa dAlme Valbrembana  logo
2
-
0
Real Calepina FC  logo
Real Calepina FC
20:30 - 01/31
USD Casatese
USD Casatese  logo
0
-
0
USD Castellanzese  logo
USD Castellanzese
20:30 - 01/31
Tritium
Tritium  logo
3
-
1
Piacenza  logo
Piacenza
20:30 - 01/31
AC Palazzolo
AC Palazzolo  logo
1
-
0
A.C. Crema 1908  logo
A.C. Crema 1908
20:30 - 01/31
US Folgore Caratese
US Folgore Caratese  logo
1
-
1
ASD Brusaporto  logo
ASD Brusaporto
20:30 - 01/31
Desenzano Calvina
Desenzano Calvina  logo
1
-
0
Legnano  logo
Legnano
20:30 - 01/31
Club Milano
Club Milano  logo
0
-
1
Clivense  logo
Clivense
20:30 - 01/31
Virtus Ciserano Bergamo
Virtus Ciserano Bergamo  logo
2
-
2
Varesina Calcio  logo
Varesina Calcio
20:30 - 01/31
Caravaggio
Caravaggio  logo
1
-
0
Ponte San Pietro  logo
Ponte San Pietro
20:30 - 01/31
Arconatese
Arconatese  logo
3
-
0
ASD Caldiero Terme  logo
ASD Caldiero Terme
20:30 - 01/31
AVC Vogherese
AVC Vogherese  logo
1
-
1
USD Pont Donnaz  logo
USD Pont Donnaz
20:30 - 01/31
FC Vado
FC Vado  logo
1
-
0
ASD Citta Di Varese  logo
ASD Citta Di Varese
20:30 - 01/31
TSV Klausdorf
TSV Klausdorf  logo
2
-
2
Sanremese  logo
Sanremese
20:30 - 01/31
Gozzano
Gozzano  logo
2
-
2
Pinerolo FC  logo
Pinerolo FC
BOW Premier LeagueBOW Premier League
retract.png
21:00 - 01/31
Security Systems FC
Security Systems FC  logo
0
-
1
Jwaneng Galaxy  logo
Jwaneng Galaxy